Թյ͹Ѻ..䫵ҤԪʵԷҡ׺ѹ ѵᾷʵ Է¢͹                                                                                               

˹ҤԪ

..ʾ..تҵ Ѳ
Assist.Prof.
Dr.Suchat Wattanachai
suchat@kku.ac.th 

ͧ˹ҤԪ
.ʾ...ػҳ Ե
Supranee
Jitpean 
supraneevet57@yahoo.com

..ʾ..تҵ Ѳ
Assist.Prof.
Dr.Suchat Wattanachai
suchat@kku.ac.th 

..ʾ.ճѹ Եѵ
Assoc..Prof.Preenun Jitasombuti
preenun@kku.ac.th

.ʾ..ѷ ͧ
Assist.Prof.Nabhat  Thongsoi 
cthongsoi@hotmail.com
..ʾ..ľ
Assist.Prof.
Dr.Naruepon Kampa
naruepon@kku.ac.th

..ʾ..ǧ͹ 蹤ҧ
Assist.Prof.Duangdaun Kaenkangploo
duakae@kku.ac.th

.ʾ...ػҳ Ե
Supranee
Jitpean 
supraneevet57@yahoo.com

..ʾ. ѡɳ (֡ҵ)
Suvaluk Seesupa
chack_suvaluk@yahoo.com

.ʾ..ؾóԡ  ط(֡ҵ)
Suphannika Pnutthachalee
sp_unicon@yahoo.com

.ʾ..ԡ   ոѭѵ(֡ҵ)
Thanikul Srithunyarat
its_tong@hotmail.com

.ʾ..ͧѵ   (֡ҵ)
 

..ʾ. ԭ
Assoc. Prof.Mongkol Plongjareon
prongcharoen@yahoo.com

....ʳѵ
Assoc.Prof.Suneerat Aiumlamai
suneerat@kku.ac.th

..ʾ..ѡ ʶ
Saksiri
Sirisathien 
saksiri@kku.ac.th
..ʾ.Ѳ ʧ
Assist.Prof.Chaiwat Jarassaeng
chajar@kku.ac.th
. .ʾ.ظ է
Sarawut
Sringam
sarsri@kku.ac.th
..ʾ. óҴ
Assist.Prof.Pongthorn Suwantada
ponxuw@kku.ac.th
 

.ʾ..ҳ  سԵ (֡ҵ)
Panisara Kunkitti
dewmehoo@hotmail.com

 

ʹѡ ѧ
Adisak Sangkaew
adisak@kku.ac.th 

Թ ºѺ
kawalin  sroibub   
Gaesro@kku.ac.th

ح ó
Boonserm Somboon
Boonserms@kku.ac.th

     
 
ɳ  ʧҧ   س  ӻһ

 

ҤԪʵԷҡ׺ѹ ѵᾷʵ ԷѺ͹ ͧ ѧѴ͹ Tel. 47066-69 ,Tel/Fax. 043- 364490
Department of surgery and  theriogenology  , Faculty of Veterinary medicine, Khon Kaen University, Khon Kaen,Thailand